Kết quả tìm kiếm của bạn

(bds.re-55) SỐC! Nhà Suối Tân 120m2 full thổ, lô góc, QHCĐTP Cam Thượng chỉ 1.1 tỷ

Vị trí: Vĩnh Phú, , , ( Xã Suối Hiệp, )

 Giá bán 1,100,000,000 VNĐ  

Ngày đăng:

Chia sẻ: 14

Chi tiết

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông thái tại Cam Lâm! Sở hữu ngay tổ ấm lý tưởng tại Suối Tân với mức giá ‘X tiểu học’ không thể bỏ lỡ!

✨ THÔNG SỐ VÀNG:
– Diện tích: 120.9m2, full thổ cư 100%.
– Vị trí: Lô góc đắc địa tại Thôn Vĩnh Phú, Xã Suối Tân, Huyện Cam Lâm.
– Đường: Rộng 7m, giao thông thuận tiện.
– Mức giá: Chỉ 1.1 tỷ đồng.

💥 PHÂN TÍCH TIỀM NĂNG & QUY HOẠCH:
Nằm trong quy hoạch Khu đô thị phức hợp Cam Thượng, đây là cơ hội hiếm có để sở hữu suất tái định cư VIP, đảm bảo tiềm năng tăng giá vượt trội trong tương lai gần khi Cam Lâm trở thành Đô thị sân bay Quốc tế. Vị trí lô góc mang lại ưu thế về mặt tiền, ánh sáng tự nhiên và khả năng thiết kế linh hoạt cho căn nhà. Suối Tân là một trong những xã trọng điểm của Cam Lâm, được hưởng lợi trực tiếp từ hạ tầng phát triển và các dự án lớn, hứa hẹn một cuộc sống an cư lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời bền vững. Tuy nhiên, quý khách cần lưu ý thông tin quy hoạch dính sân golf, có thể ảnh hưởng đến một phần hoặc toàn bộ lô đất, cần được thẩm định kỹ lưỡng để đưa ra quyết định đầu tư tối ưu.

Đừng chần chừ, hãy nắm bắt ngay cơ hội vàng này để sở hữu một BĐS tiềm năng tại trái tim Cam Lâm!

Liên hệ ngay: Đức – 090909 4566

📌 ĐƠN GIÁ THAM KHẢO:
– Giá theo diện tích: 9.1 triệu/m²

Chi tiết nội ngoại thất

Nhận gởi bán bđs Khánh Hoà
📲 09 09 09 4566
🌐 zalo.me/bds_re
🌐 www.bds.re (Bất động sản Khánh Hòa giá rẻ)
🌐 Facebook.com/web.bds.re
🌐 zalo.me/g/qsaxml247 (Nhóm Zalo)
🌐 Youtube.com/@bds-re
🌐 Tiktok.com/@bds.re

#Căn_hộ #Đất #Nhàphố #Shophouse #BiệtThự #Vănphòng #Nhà_ở_Xã_Hội #NOXH #Villa #canho
#KhanhHoa #NhaTrang #CamLam #VânPhong #NinhHoa #KhánhVĩnh #CamRanh #VanNinh
#batdongsan #bds_re

tag:bán đất,bán nhà,bất động sản,nhà,nhà phố,biệt thự,văn phòng,đất,đất nền,chung cư,căn hộ,shophouse,nhà ở xã hội,dự án,Khánh Hòa,Nha Trang,Cam Lâm,Khánh Vĩnh,Cam Ranh,Vạn Ninh,Vân Phong,đặc khu kinh tế,dưới 1 tỷ,dưới 2 tỷ,trả góp,pháp lý,quy hoạch,giá rẻ,đầu tư,bất động sản Khánh Hòa,bds.re,bất động sản giá rẻ,

  • Tìm kiếm

  • Danh mục bđs

So sánh (0)
Đã chọn (0/5)

    BẢNG SO SÁNH CHI TIẾT

    So sánh